



TANGAZO

CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA

MAADHIMISHO YA WIKI YA UTUMISHI WA UMMA TAREHE

16 - 23 JUNE, 2018

Katika kuadhimisha wiki ya Utumishi wa Umma, Chuo cha Utumishi wa Umma kinafuraha kuwatangazia wateja na Wadau wake wote wafike kwenye Ofisi za Kampasi zetu za Dar es salaam, Mtwara, Tanga, Mbeya, Singida na Tanga ili kupata fursa ya kufahamu huduma mbalimbali zitolewazo na Chuo.

Hali kadhalika wateja na wadau wetu watapata fursa ya kutoa maoni na kueleza changamoto mbalimbali wanazokutana nazo wakati wakipata huduma za Chuo cha Utumishi wa Umma.

Wadau wote mnakaribishwa Kuanzia saa 03:00 asubuhi mpaka saa 10:00 jioni.

IMETOLEWA NA MKUU WA CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA

TAREHE: 16/06/2018