

TANGAZO LA MAHAFALI

Mkuu wa Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania anapenda kuwatangazia wanachuo wote waliomaliza masomo yao katika Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania Kampasi zote **(Dar es Salaam, Tabora, Mtwara, Singida, Tanga na Mbeya)** kwa muhula wa Septemba 2017 – Julai 2018 kuwa mahafali yao yatafanyika siku ya **Ijumaa tarehe 19 Oktoba 2018** katika **Chuo cha Chuo cha Utumishi wa Umma Kampasi ya Dar es Salaam**

Mahali yatafanyika Dar es Salaam katika ukumbi wa Kimataifa wa Mwalimu Nyerere

Mgeni rasmi anatarajiwa kuwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais – Utumishi na Utawala Bora

Kila mhitimu anatakiwa kuzingatia yafuatavyo:-

1. Kuthibitisha ushiriki kabla ya Siku ya **Jumatatu tarehe 15 Oktoba 2018** kwa barua au simu
Ofisi ya Usajili Kampasi ya Dar es Salaam
 - ✓ Simu: 022 2123547 – 9 au 022 2131849
 - ✓ Simu za Mkononi: 0652964980, 0717152111, 0784 321301
 - ✓ Whatsapp only: 0766 186545,
2. Gharama za kukodi skafu ni Shs. 10,000/= (ambayo hairudishwi ikishalipwa)
Malipo ya skafu yafanyike kupitia Jina la Akaunti: **Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania Dar es Salaam,**
Namba ya Akaunti: **01J1019909100 CRDB BANK.**
 - a) Rehearsal itafanyika Alhamisi ya tarehe 18 Oktoba 2018 kuanzia saa 2:00 asubuhi eneo yatafanyika Mahafali.
 - b) Majina ya wahitimu yatapatikana katika tovuti ya chuo: www.tpsc.go.tz kabla ya **Jumatano tarehe 17 Oktoba 2018.**
 - c) Wahitimu wote wanatakiwa kuvaa suti rangi nyeusi au “darkblue” na mashati meupe