



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA
CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA

TANGAZO LA MAHAFALI

Mkuu wa Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania anapenda kuwatangazia wanachuo wote waliomaliza masomo yao katika Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania Kampasi zote (**Dar es Salaam, Tabora, Mtwara, Singida, Tanga na Mbeya**) kwa muhula wa Septemba 2017 – January 2018 kuwa mahafali yao yatafanyika siku ya **Ijumaa tarehe 25 Mei 2018** katika **Chuo cha Utumishi wa Umma Kampasi ya Mbeya**.

Chuo kipo Jiji la Mbeya mkabala na Sokomatola umbali wa takriba kilomita 3 kutoka Stend Kuu ya Mabasi.

Mgeni rasmi anatarajiwa kuwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais – Utumishi na Utawala Bora

Kila mhitimu anatakiwa kuzingatia yafuatayo:-

1. Kuthibitisha ushiriki kabla ya Siku ya **Jumatano tarehe 23 Mei 2018** kwa barua au simu Ofisi ya Usajili Kampasi ya Mbeya
 - ✓ Simu: 0252502627
 - ✓ Simu za Mkononi: 0719393962, 0755034213, 0682774700, 0717568787
 - ✓ Whatsapp only: 0789056331, Email: **mbeya@tpsc.go.tz**
2. Gharama za kukodi skafu ni Shs. 10,000/= (Hairudishwi)
Malipo ya skafu yafanyike kupitia Jina la Akaunti: **Chuo cha Utumishi wa Umma Tanzania Mbeya**, Namba ya Akaunti: **0150019909102 CRDB BANK MBEYA BRANCH.**
 - a) Rehearsal itafanyika Alhamisi ya tarehe 24 Mei 2018 saa 8:00 mchana eneo yatapofanyika Mahafali.
 - b) Majina ya wahitimu yatapatikana katika tovuti ya chuo: www.tpsc.go.tz kabla ya **Jumatano tarehe 02 Mei 2018.**
 - c) Wahitimu wote wanatakiwa kuvaa suti rangi nyeusi au "darkblue" na mashati meupe



LIMETOLEWA NA AFISA MTENDAJI MKUU
CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA TANZANIA

